IMG 20231012 WA0021

AI-ಚಾಲಿತ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕೆಇನ್ಫಿನಿಟಿಲರ್ನ್‌ನಸ್ಮಾರಕಲೀಪ್,AI-ಚಾಲಿತ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಇನ್ಫಿನಿಟಿಲರ್ನ್‌ನ ಸ್ಮಾರಕಲೀಪ್….!

BUSINESS

AI-ಚಾಲಿತ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಲರ್ನ್ ಸ್ಮಾರಕ ಲೀಪ್

ವಿಸ್ಟಾವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕಾಗಿ ಲಂಬ AI”

ಬೆಂಗಳೂರು, ಭಾರತ: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12, 2023– ಹೊಸ ಯುಗದ ಟೆಕ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಪ್ರವರ್ತಕ ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ಇಡುತ್ತಿದೆ, ಶ್ರೀ ಚೈತನ್ಯ ಅವರಿಂದ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಲರ್ನ್, 100cr ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಸೇರುವ ಮತ್ತು ಲಾಭದಾಯಕತೆಯನ್ನು ಸಾಧಿಸುವ ಪ್ರಕಟಣೆಯಿಂದ ತಾಜಾವಾಗಿ, ಹೆಮ್ಮೆಯಿಂದ ತನ್ನ ದೊಡ್ಡ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದೆ: IL VISTA: ಟೈಲರ್ಡ್ ಅಕಾಡೆಮಿಕ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ವರ್ಚುವಲ್ ಇಂಟೆಲಿಜೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್. ಈ ಹೆಗ್ಗುರುತು ಉಪಕ್ರಮವು ಒಂದು ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್‌ಗಳ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಹೂಡಿಕೆಯಿಂದ ಆಧಾರವಾಗಿದೆ, ಅದರ ಮುಂಬರುವ ಹಂತಗಳಿಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ 4-5 ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್‌ಗಳ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

IL VISTA ಶಿಕ್ಷಣ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ಒಂದು ನೆಲದ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಟೆಕ್ ಉಪಕ್ರಮವಾಗಿದೆ. ಟೇಲರ್ಡ್ ಅಕಾಡೆಮಿಕ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ವರ್ಚುವಲ್ ಇಂಟೆಲಿಜೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್, ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞರು ಮತ್ತು ಕಲಿಯುವವರು ಸಮಾನವಾಗಿ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು AI ಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ವಿವಿಧ ಸಾಧನಗಳ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಏಕೀಕೃತ ಮೊಬೈಲ್ ಮತ್ತು ವೆಬ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ದೃಷ್ಟಿಯನ್ನು ಜೀವಂತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಯಾವಾಗಲೂ ಅವರ ಬೆರಳ ತುದಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ AI-ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ ಸ್ಕ್ಯಾಫೋಲ್ಡಿಂಗ್‌ಗೆ ನಮ್ಮ ವಿಶಿಷ್ಟ ಮತ್ತು ನವೀನ ವಿಧಾನವು ಕಲಿಕೆಯ ಕಡೆಗೆ ವೈಯಕ್ತೀಕರಿಸಿದ ವಿಧಾನಕ್ಕೆ VISTA ಯ ಬದ್ಧತೆಯ ಕೇಂದ್ರವಾಗಿದೆ. ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕವಾಗಿ, ಶಿಕ್ಷಕರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಸ್ವತಂತ್ರರಾಗುವವರೆಗೆ ಸರಿಯಾದ ವಿಧಾನವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಸುಳಿವುಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಲಿಯುವವರಿಗೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. VISTA ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ, ಸ್ಕ್ಯಾಫೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಡೌಟ್ಸ್ AI, ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಮೌಲ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞರ ಹೊಸ-ಯುಗದ ಮಿತ್ರರಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಇದು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯ ಕಲಿಕೆಯನ್ನು ಗ್ರಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತದೆ, ಅವರಿಗೆ ಹಂತ-ಹಂತವಾಗಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಅವರು ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಗ್ರಹಿಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಉತ್ತರವನ್ನು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮೌಲ್ಯಮಾಪನಗಳಿಲ್ಲದೆ ಕಲಿಯುವವರ ಕಲಿಕೆಯ ರೇಖೆಯು ಅಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ- “ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಕಲಿಕೆಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ದೌರ್ಬಲ್ಯಗಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ. ಕಲಿಕೆಗಾಗಿ IL VISTA ನ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನವು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕಲಿಯುವವರಿಗೆ ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞರು ಒದಗಿಸುವ ಒಳಹರಿವು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯ ಕಲಿಕೆಯು ದಣಿದ ಮಾನವ ಕಣ್ಣುಗಳಿಂದ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ದಕ್ಷ ಮತ್ತು ಪಕ್ಷಪಾತವಿಲ್ಲದ AI ಮೂಲಕ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಿದರೆ ಇದು ಪ್ರಾಥಮಿಕವಾಗಿ ಶಿಕ್ಷಕರಿಗೆ ಅಧಿಕಾರ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಎಡ್ಟೆಕ್ ನಲ್ಲಿನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯು ಇಂದಿನ ಸಮಯ ಮತ್ತು ವಯಸ್ಸಿನ ಕಲಿಯುವವರು ಪರಿಕಲ್ಪನೆಗಳನ್ನು ಕಲಿಯಲು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ತಿಳುವಳಿಕೆಗಾಗಿ ಚೆಕ್ (CFU) ವೀಡಿಯೊಗಳಿಂದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಕಲಿಕೆಯನ್ನು ವರ್ಧಿಸುತ್ತದೆ. ವೀಡಿಯೊಗಳಲ್ಲಿನ ಚೆಕ್‌ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳ ಸರಣಿಯ ಮೂಲಕ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ಕಲಿಕೆಯನ್ನು ಉಪಕರಣವು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯ ಗಮನವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಮತ್ತು ಅವರ ತಿಳುವಳಿಕೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಪ್ರಶ್ನೆಯು ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಆಗುತ್ತದೆ.

ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞರ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ, VISTA ಯ ಶಿಕ್ಷಕರ ಸಹಾಯಕರು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞರ ಡಿಜಿಟಲ್ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಪಾಠ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯಿಂದ ಹಿಡಿದು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣಶಾಸ್ತ್ರದ ಒಳನೋಟಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದು, ಹೊಸ ಯುಗಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಬೋಧನಾ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಮರುಮಾಪನ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞರು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಡಿಜಿಟಲ್ ಶಸ್ತ್ರಾಗಾರದಿಂದ ಶಸ್ತ್ರಸಜ್ಜಿತರಾಗಿರುವುದನ್ನು ಈ ಸಾಧನವು ‘ನಾಳೆಗೆ ಶಿಕ್ಷಕರನ್ನು ಸಬಲೀಕರಣಗೊಳಿಸುವುದು’ ಗುರಿಯಾಗಿದೆ.

“ನಾನು ನನ್ನ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ, ನನ್ನ ಗುರಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಉನ್ನತೀಕರಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಲಿಕೆಯ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದು. ನಮ್ಮ ಕನಸುಗಳು ಜೀವಂತವಾಗುವುದನ್ನು ನೋಡುವುದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ, ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಸ್ನೇಹಪರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕವಾಗಿದೆ, ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞರಿಗೆ ಬೋಧನೆಯನ್ನು ಸುಲಭಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು ಕಲಿಯುತ್ತದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಮೋಜು. ಮುಂದೇನು ಎಂದು ನಾನು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ನಾನು ತುಂಬಾ ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ತುಂಬಿದ್ದೇನೆ. ಅಸಂಖ್ಯಾತ ಶಿಕ್ಷಕರು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ನಾನು ಊಹಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಲರ್ನ್‌ನಿಂದ ನಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕೊಡುಗೆಯಾದ VISTA ನಿಂದ ಅಸಂಖ್ಯಾತ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಇದು ನಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ಹೆಜ್ಜೆಯಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಕಲಿಕೆಯ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ, ಹೆಚ್ಚು ಒಳಗೊಳ್ಳುವ ಜಗತ್ತನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವುದು..” ಶ್ರೀ ಚೈತನ್ಯ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ನಿರ್ದೇಶಕಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಚೈತನ್ಯ ಅವರಿಂದ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಲರ್ನ್‌ನ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಷ್ಮಾ ಬೋಪಣ್ಣ ಹೇಳಿದರು.

ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಲರ್ನ್ ಬೈ ಶ್ರೀ ಚೈತನ್ಯದ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಸಿಇಒ ಉಜ್ವಲ್ ಸಿಂಗ್, “IL VISTA ಮೇಲ್ಮೈ ಕೆಳಗೆ ಶಕ್ತಿಯುತ AI ಎಂಜಿನ್ ಇದೆ, ಪ್ರತಿ ಸಂವಹನ, ಪ್ರತಿ ಪ್ರಶ್ನೆ ಮತ್ತು ಕಲಿಯುವವರು ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಕರಿಂದ ಪ್ರತಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಶ್ರದ್ಧೆಯಿಂದ ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಕೇವಲ ಅಲ್ಲ. ಕಲಿಕೆಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸುವ್ಯವಸ್ಥಿತಗೊಳಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಆದರೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಉನ್ನತೀಕರಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಶಿಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ AI ಯೊಂದಿಗಿನ ನಮ್ಮ ಪ್ರಯಾಣವು ಈಗಷ್ಟೇ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ, VISTA ಯ ಆರಂಭಿಕ ಪೈಲಟ್ ಅಪಾರ ಭರವಸೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದೆ. ನಾವು ನಮ್ಮ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆವಿಷ್ಕರಿಸಲು ಮತ್ತು ಪರಿಷ್ಕರಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿದಾಗ, ನಾವು ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಭೂದೃಶ್ಯವನ್ನು ಮರುವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವ ಪ್ರಬುದ್ಧ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ತಲುಪಿಸುವ ತುದಿಯಲ್ಲಿ. ಆರಂಭಿಕ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದೆ ಮತ್ತು ಮುಂಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಮಾಡುವ ಜಿಗಿತಗಳಿಗಾಗಿ ನಾನು ಕುತೂಹಲದಿಂದ ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ.”

ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಲರ್ನ್ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕಾಗಿ IL VISTA – ವರ್ಟಿಕಲ್ AI ಯೊಂದಿಗೆ ಈ ಸ್ಮಾರಕ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಹೊಸ ಅಧ್ಯಾಯದ ಪ್ರಾರಂಭ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವು ಸಾಟಿಯಿಲ್ಲದ ಕಲಿಕೆಯ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಒಂದು ಯುಗದ ಉದಯವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯಿರಿ:

ಶ್ರೀ ಚೈತನ್ಯ ಅವರಿಂದ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಲರ್ನ್ ಎಂಬುದು ಫಲಿತಾಂಶ-ಆಧಾರಿತ ಕಲಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ತಲುಪಿಸುವ ಭಾರತದ ಏಕೈಕ EdTech ವೇದಿಕೆಯಾಗಿದೆ. ಪ್ರೀಮಿಯಂ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ 750K ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಚಂದಾದಾರರಾಗುವುದರೊಂದಿಗೆ, 7 ಮಿಲಿಯನ್‌ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ನೋಂದಾಯಿತ ಬಳಕೆದಾರರ ಸಮುದಾಯಕ್ಕೆ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದೆ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಕಲಿಯುವವರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಪೋಷಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಉನ್ನತೀಕರಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ. ಆಧುನಿಕ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು, ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಅರ್ಥಗರ್ಭಿತ ಕಲಿಕಾ ಪರಿಕರಗಳ ವ್ಯಾಪಕ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ನಮ್ಮ ವೇದಿಕೆಯು ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಅಧ್ಯಯನ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿದೆ.

ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಲರ್ನ್‌ನ ಹೃದಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಬದ್ಧತೆ ಇದೆ: ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ನಮ್ಮ ವಿಶಾಲವಾದ ಕಲಿಯುವವರ ನೆಲೆಗೆ, ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಮತ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುವ ಗುಣಮಟ್ಟದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಎರಡನೆಯದಾಗಿ, ಅವರ ನಿರಂತರ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಮತ್ತು ನಾವೀನ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ನಮ್ಮ ಸಮರ್ಪಿತ ತಂಡಕ್ಕೆ ನಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಅಡಿಪಾಯ. ನಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಕ ದೃಷ್ಟಿ – ಕಲಿಕೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಕಲಿಕೆಯನ್ನು ವರ್ಧಿಸುವ ಮೂಲಕ ‘ಕಲಿಯುವವರ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಪವರ್ ಮಾಡುವುದು’, ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮತ್ತು ಕೈಗೆಟುಕುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.