IMG 20240222 WA0000

ಸಿಯಟ್ ಐಎಸ್ಆರ್‌ಎಲ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫಿನಾಲೆ…!

BUSINESS SPORTS

ಸಿಯಟ್ ಐಎಸ್ಆರ್‌ಎಲ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫಿನಾಲೆಃ ಹೈ-ಆಕ್ಟೇನ್ ಆಕ್ಷನ್ ಮತ್ತು ಚಾಂಪಿಯನ್‌ ಶಿಪ್ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಬೆಂಗಳೂರು ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಲಿದೆ”

ಬೆಂಗಳೂರು, ಫೆಬ್ರವರಿ 21,2024: ಸಿಯಾಟ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಸೂಪರ್‌ ಕ್ರಾಸ್‌ ರೇಸಿಂಗ್ ಲೀಗ್ (ಐಎಸ್ಆರ್‌ಎಲ್) ತನ್ನ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫಿನಾಲೆಗಾಗಿ ಸಜ್ಜಾಗುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಐತಿಹಾಸಿಕ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಋತುವಿನ ಪರಾಕಾಷ್ಠೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ರಾಷ್ಟ್ರದಾದ್ಯಂತದ ಮೋಟಾರ್‌ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್‌ ಉತ್ಸಾಹಿಗಳನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಿದೆ. ಮೂರನೇ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಸುತ್ತು ಫೆಬ್ರವರಿ 25 ರಂದು ರೋಮಾಂಚಕ ನಗರವಾದ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಇದು ವಿಶ್ವದ ಮೊದಲ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಆಧಾರಿತ ಸೂಪರ್‌ ಕ್ರಾಸ್‌ ಲೀಗ್ ಅನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸುವ ರೋಮಾಂಚಕ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ರೇಸ್ ಓಪನ್ ಗ್ರೌಂಡ್ಸ್‌ ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಸರ್ವೆ ನಂ. 95-110, ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್ ವಾಲ್ಸ್ ಹಿಂದೆ, ಡ್ಯಾಶ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಎದುರು, ಏರ್ಪೋರ್ಟ್ ರಸ್ತೆ, ಚಿಕ್ಕಜಾಲ ದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಶ್ರೀ ಶಿವ ಛತ್ರಪತಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇಕೆಎ ಅರೆನಾಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಕ್ಟೇನ್ ಚಟುವಟಿಕೆಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾದ ಪುಣೆ ಮತ್ತು ಅಹಮದಾಬಾದ್‌ ನಲ್ಲಿ ಅಡ್ರಿನಾಲಿನ್-ಇಂಧನ ರೇಸ್‌ ನಂತರ, ಸಿಇಎಟಿ ಐಎಸ್ಆರ್‌ಎಲ್ ಭಾರತದ ಮೋಟಾರ್‌ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್‌ ಭೂದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಳಿಸಲಾಗದ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸಿದೆ. ಉದ್ಘಾಟನಾ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಸವಾರರ ಕೌಶಲ್ಯ ಮತ್ತು ಪರಾಕ್ರಮವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ್ದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಭಾರತವನ್ನು ಸೂಪರ್‌ ಕ್ರಾಸ್‌ ನ ಜಾಗತಿಕ ಕೇಂದ್ರವಾಗಿ ಮಾಡಿದೆ.

ಮೊದಲ ಎರಡು ಸುತ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಹೋರಾಡಿದ ಬಿಗ್ರಾಕ್ ಮೋಟಾರ್‌ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್‌ , ಬಿಬಿ ರೇಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಮೋಹಿತ್ಸ್ ರೇಸಿಂಗ್ ತಂಡದಂತಹ ಪ್ರಮುಖ ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ಎ-ಗೇಮ್ ಅನ್ನು ಅಂತಿಮ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗಿ ಬೆಂಗಳೂರಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ. ಆರು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ತಂಡಗಳು ಮತ್ತು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತದ 48 ಸವಾರರೊಂದಿಗೆ, ಸ್ಪರ್ಧೆಯು ತೀವ್ರವಾಗಿದ್ದು, ವೇಗ, ಕೌಶಲ್ಯ ಮತ್ತು ದೃಢತೆಯ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. 450 ಸಿಸಿ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ರೈಡರ್ಸ್, 250 ಸಿಸಿ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ರೈಡರ್ಸ್, 250 ಸಿಸಿ ಇಂಡಿಯಾ-ಏಷ್ಯಾ ಮಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ 85 ಸಿಸಿ ಜೂನಿಯರ್ ಕ್ಲಾಸ್ ವಿಭಾಗಗಳು ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಟ್ರೋಫಿಗಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿವೆ.

ಶ್ರೀ. ಸಿಇಎಟಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಸೂಪರ್‌ ಕ್ರಾಸ್‌ ರೇಸಿಂಗ್ ಲೀಗ್‌ ನ ಸಹ-ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ವೀರ್ ಪಟೇಲ್ ಅವರು ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫಿನಾಲೆಗಾಗಿ ತಮ್ಮ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾ, “ನಾವು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಋತುವಿನ ಅಂತಿಮ ಸುತ್ತನ್ನು ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ಸಿಇಎಟಿ ಐಎಸ್ಆರ್‌ಎಲ್‌ ನ ಪ್ರಯಾಣವು ಅದ್ಭುತಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿಲ್ಲ. ಪುಣೆ ಮತ್ತು ಅಹಮದಾಬಾದ್‌ ನಲ್ಲಿ ಸವಾರರು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ಉತ್ಸಾಹ, ಪ್ರತಿಭೆ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾ ಮನೋಭಾವವು ಮರೆಯಲಾಗದ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ವೇದಿಕೆ ಕಲ್ಪಿಸಿದೆ. ಸೂಪರ್‌ ಕ್ರಾಸ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಭಾರತವು ಒಂದು ಶಕ್ತಿಯಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫಿನಾಲೆ ಈ ಗಮನಾರ್ಹ ಪ್ರಯಾಣದ ಆಚರಣೆಯಾಗಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ “ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಫೆಡರೇಶನ್ ಆಫ್ ಮೋಟಾರ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ (ಎಫ್ಎಂಎಸ್ಸಿಐ) ಯಿಂದ ಮಾನ್ಯತೆ ಪಡೆದ ಈ ಲೀಗ್ ತನ್ನ ವಿಶಿಷ್ಟ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಆಧಾರಿತ ಸ್ವರೂಪದೊಂದಿಗೆ ಜಾಗತಿಕ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆದಿದ್ದು, ವಿಶ್ವದ ವಿವಿಧ ಮೂಲೆಗಳಿಂದ 100ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಸವಾರರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಿದೆ. ಸಿಯಟ್‌ ಐಎಸ್‌ಆರ್‌ಎಲ್‌ ಉನ್ನತ-ಆಕ್ಟೇನ್ ರೇಸಿಂಗ್ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ನೀಡುವತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸಿದ್ದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ಸ್ಟಾರ್-ಸ್ಟಡೆಡ್ ಅದ್ದೂರಿ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಗಳನ್ನು ಸಹ ಸಂಯೋಜಿಸಿದೆ, ಇದು ರೇಸ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಮೀರಿ ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ವಿದ್ಯಮಾನವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ.

ರೋಮಾಂಚಕ ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹಭರಿತ ಕ್ರೀಡಾ ಸಮುದಾಯಕ್ಕೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದ ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರವು ಮುಕ್ತ ಕೈಗಳಿಂದ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫಿನಾಲೆಯನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಉದ್ಘಾಟನಾ ಋತುವಿನ ಪರಾಕಾಷ್ಠೆಗೆ ಸೂಕ್ತ ವೇದಿಕೆಯಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದೆ.

ಸಿಯಟ್‌ ಐಎಸ್ಆರ್‌ಎಲ್‌ ಅಂತಿಮ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಸಜ್ಜಾಗುತ್ತಿರುವಾಗ, ಇದು ಸಮುದಾಯದ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವಿಕೆ, ಪ್ರತಿಭೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪರಿಸರ ಸುಸ್ಥಿರತೆಗೆ ತನ್ನ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಪುನರುಚ್ಚರಿಸುತ್ತದೆ. ಲೀಗ್ ಕೇವಲ ರೇಸ್‌ ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅಲ್ಲ; ಇದು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ಕ್ರಸ್‌ ನ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುವ ಮತ್ತು ಪೋಷಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು ಪಂದ್ಯಾವಳಿ ಆಗಿದೆ.

ಸಿಇಎಟಿ ಐಎಸ್ಆರ್‌ಎಲ್ ಸೀಸನ್ ಒನ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫಿನಾಲೆ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, ದಯವಿಟ್ಟು ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ ಸೈಟ್‌ ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ https://indiansupercrossleage.com/.